Ndio maana wanawake pia huwa na kiwango fulani cha tesistosteroni hata kama hawana pumbu. Suala hili huhusiana na mabadiliko ya homini mwili ambazo hujitayarisha kwa ajili ya mimba. Wakati uwiano wa wanawake wanaoongoza kaya ukiongezeka, imebainika kuwa viwango vya wanawake kuwa tegemezi ni chini ya vile vya wanaume. Baadhi ya wanawake hata uwape nini huwa hawaridhiki. Wanaume wengi hupuuzia hili, huona kama ni jambo lisilo na maana sana kwao na wenzi wao. Hii ndiyo sababu iliyofanya baadhi ya wanaume kugundua kuwa wakinywa pombe kidogo, huwapunguzia wasiwasi na huwasaidia wachelewe kufika kileleni. NDOA TAMU jamani asikwambie mtu, tusifikiri ndoa inaweza kuvunjika kwa urahisi. Wanawake hao ni hawa wenye tabia hizi:. Wanaume wengi wanasema wanawake kama hawa wana tabia ambazo zinawafanya wasiolewe. Xxx bongo dada aliwa na wanaume watatu. kwa hiyo kukitokea ugomvi kidogo ndani. Kitaalamu mbegu zinazotoa mtoto wa kiume XY huenda kwa mwendo mkali sana kwenda kwenye mfuko wa uzazi lakini hufa haraka. I (Urinary Tract Infection). Kwa wanawake maumivu ya kushoto na kulia yapo ya aina mbili. Upungufu wa madini hayo pia hupelekea wanaume kuwa na kiasi kidogo cha homoni za kiume (low testosterone levels). Hawaridhiki anakuwa anajiona mzuri sana hivyo mkikorofishana kidogo na akatongozwa nje basi uishia kwenda nje. MAUMIVU chini ya kitovu kwa wanawake na wanaume kitaalamu huitwa Lower Abdominal Pain ni tatizo ambalo huwakumba watu wengi lakini kwa bahati mbaya wengi hulichukulia kuwa ni jambo la kawaida kitu ambacho baadaye husababisha wagonjwa kuingia kwenye matatizo makubwa ya kiafya hasa kwenye mfumo wa uzazi na mfumo wa chakula. Fanya mazoezi ya kukimbia kidogo kidogo (jogging) kila siku kama una uzito uliozidi. ADVERTISE with us call +255757800560 E-mail: [email protected] sasa aunt tatizo ni kwamba baada ya kukutana na mume wangu sikumwambia ukweli kama boyfriend wangua aliyepita aliwahi kunifanyia kitendo hicho ingawa anajua kama niliwahi kuwa na boyfriend kabla yake na kitu kingine aunt mimi sasa hivi nimeolewa na napenda na nahitaji sana. Ni kitu kisichopingika, wanaume wengi wazurii chini hawana kitu kabisaa,samahani kama nitakuwa nimewatukana ila ni ukweli mtupu, Pia licha ya maHB kuna wengine hawana UHB ila nao vibamia. —Kutoka 1:21; 1 Samweli 2:30b; Methali 10:7. Pia, anasema wanawake na wanaume wana homoni mbili za muhimu ambazo zinatengenezwa na tezi ya ‘pituitary’ ambazo ni FSH na LH. Ubaguzi dhidi ya wanawake unaweza pia kuwasababishia kupata mimba mara kwa mara kwa kudhani watoto wengi ndio njia pekee ya wao au wenzi wao kupata hadhi. Wapo wanawake wanaowasisimua waume zao bila wao kujua. Wanawake wengi wanaopenda urembo wa nywele wamekuwa wakihangaika na ‘steaming’ za bei mbaya kisa tu kujaza nywele kichwani na kuzifanya zisikatike, Wasiokuwa na muda wa saluni na wasiokuwa na hela hizi ni habari njema kwao kwamba majani ya mpera ni mazuri kwa kukuza nywele na kuzitibu zile zinazokatika. download latest music Kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii Snapchat, Wema kaamua kuandika ujumbe maalumu ambao amewapa. Lakini jambo ambalo huwa linawaacha wanawawake wengi na mwaswali ni pale wanapowaona wanawake wa aina hii wakiopoa wanaume wenye muafaka, yaani wanaume wenye sifa. Kama unataka mwanamke mzuri na atakayekuzaliwa watoto wengi Nigeria inakuhusu. Kwa kawaida wanawake hawa baada ya kupaka tumbaku ama ugoro sehemu za siri husikia kama wamekutana kimwili na wanaume. Wanaume wenye shida hiyo wakipewa madini ya zinc huwa na ongezeko la mbegu za kiume (increased sperm counts) na uwezo wa kutia mimba. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Mchezo huu ambao umeenea zaidi katika majiji makubwa na pwani ya Afrika ya Mashariki, umekuwa ukiwafanya wanaume wengi sana wawapende wanawake wenye makalio makubwa na malaini ili waweze kupata raha zaidi wakiwa wanashughulikia. Hata hivyo, homoni kadhaa zilizoko katika miili ya wengine zinawachochea kujitumbukiza kwenye tendo hilo. Mfano umevaa tu kanga moja au night dress ndani huna kitu. Hili ni jambo ambalo wanawake wengi wangelipenda kufanyiwa na wapenzi wao lakini ambalo wanaume huwa hawalifanyi. Pamoja na mambo mengi ambayo wanawake huyazungumzia jambo la uke mlegevu halizungumziwi kwa kuwa wengi wanaamini kuwa sio jambo muhimu sana. Wanawake hupatwa zaidi na maambukizi haya kwa sababu ya ukaribu wa mkundu na kijitundu cha kutolea mkojo na kwa sababu ya ufupi wa urethra katika miili yao ukilinganisha na wanaume. Hili sio tatizo kubwa, kama wewe mwanaume utakuwa mwelevu mwenye kumchunguza vizuri mpenzi wako. Nimeamua kulileta hapa ili nijue Wanaume wa hapa wanalichukuliaje suala hili Pia wanawake nao wanalichukuliaje hili Yaani kama kuna watu wawili ambao unatakiwa uchague kati ya huyo mmoja awe mwenzi wako na mmoja ni used na mwingine sio,ungependa yupi awe mwenzi wako na kwanini?. Upweke ninaozungumzia hapa ni upweke wa kuishi bila mume au mke. ukiendelea bila kupumzika ni wazi kuwa. Wengi huwaandaa wanawake kwa lengo la kuhakikisha kuwa wametepeta kwenye kuma, kwa maana ya kuwa wamelainika ili kuwezesha wao kupenya kwa urahisi, lakini wanawake wengi wangependa zaidi ya hapo. MAHUSIANO Wanaume wenzangu hebu tuwage na huruma kidogo kwa hawa wanawake ambao ndio dada zetu na ndio mama zetu,, I Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mape-nzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwan. Kinachowasumbuwa wanawake siyo kitambi tunasema ni mlundikano wa mafuta sehemu ya chini ya tumbo na tumbo kwa ujumla kufikia hali kuonekana kama ana tumbo kubwa au kuhisi labda ni ujauzito kumbe ni mafuta tu mengi. Kama kuna hatua yeyote ambayo imeelezwa hapa ambayo itamfanya mpenzi wako kuanza kulalamika kwa marafiki zake ni bora kumwambia ukweli. Usiwe mropokaji sana. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba kwa kuyaapasa ,endelea kwa kuminya kwa kutumia vidole. Wanaume wengi huwa hawana maandalizi mazuri kwa wanawake wao kabla ya tendo la ndoa yanayoweza kuwasaidia kama kichochezi cha kuwafikisha kileleni mapema. Uwe Danger umekuwa Transfoma ya Umeme!!. Wanawake wengi huamini kwamba wanaume huwa hawasemi ukweli kuhusu mahali walipo pale wanapoulizwa na wenzi wao. Wanawake wengi wanapenda kutoka na wanaume ambao wamewazidi urefu hata kidogo, kuliko kuwa na mwanaume ambaye ni mfupi kuliko wao,wengi wanasema hii inaleta picha mbaya au muonekano mbaya wakiwa wanaongozana wanaita (not Marching), lakini kuna sifa nyingine za wanaume wafupi wanawake wengi wanasema zinawakera kama,. Ukubwa Wa Tatizo La Kukosa Hamu Ya Kufanya Tendo La Ndoa Wanaume wengi hawapenzi kulizungumzia tatizo hili waziwazi na hata wanawake pia. Paternity Court Recommended for you. Wakati mwingine unaweza kuwa katika mahusiano na mwanaume kwa miaka mingi na ukashangaa ni kwa nini mwanaume kama huyu hajakuposa. Kwa mfano zawadi ambazo wanawake wanaweza kupatia wenza wao, jambo la kwanza wanatakiwa watambue kuwa wanaume wengi wanapenda kuonekana watanashati na kunukia vizuri, ingawa kiukweli si wanaume wengi hasa wenye majukumu mengi wanaojali sana kuhusu muonekano wao. Wanaume wengi hupuuzia hili, huona kama ni jambo lisilo na maana sana kwao na wenzi wao. Hii inatokana na ukweli kwamba wanawake wenye sura nzuri hupenda kuolewa na wanaume wenye sura mbaya ili kulinda uzuri wao kwani wanaamini kuwa iwapo ataolewa na mwanaume mwenye sura nzuri, uzuri wake hautaonekana kwa watu kwani mwanaume pia ataonekana mzuri jambo ambalo litamupunguzia mwanamke kuonekana mzuri. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Wanawake ndio hutarajiwa kujieleza zaidi kwa njia ya matendo na mikao, lakini wanaume hutarajiwa kudhibiti hisia na mihemko yao. yaani munakula kinyesi jamanii dah tunaenda wapi acheni kufirana jamaniii huo ni ushenzi , wanawake wote hawa waliojaa, lakini siruhusu watu wazini!!!. Inakadiliwa kuwa asilimia 40 ya wanawake hupatwa na tatizo hili katika maisha yao, hata hivyo tatizo hili huwapata zaidi wanawake wenye umri kati ya miaka 45 na 65. Baadhi maziwa yao hayajalala (kulegea) lakini wanavaa sidiria kwa fasheni tu na mkumbo” anasema. Hali ni tofauti sana kwa wanawake ambao hupenda kuwasifia wanaume zao. Wanaume wenye matatizo ya uzazi wana upungufu wa madini ya zinc. Leo nitajaribu kutoa maelezo walau kwa kina ili jamii iujue ugonjwa huu kinagaubaga. Inawatoa out of the mood,mwisho wake wanaconcetrate kudo fasta,wamalize. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Muigizaji maarufu wa Bongo movie Wema Sepetu amewapa wanawake wenzake ushauri juu ya wanaume na mahusiano kwa ujumla. Kwa kuangazia unyanyasaji wa kingono na ubakaji, Johannesburg inaongoza ikifuatwa na Kampala, huku Nairobi ikiwa ya nne na Dar es Salaam ya 13. Kwanini wanawake wanapenda Uume mkubwa, Sababu iko Hii ndiyo staili kiboko kwa wanaume pande za 6 kwa Namna ya kuongea wakati wa Utongozaji, Ili kumtong Mbinu za mwanamke kushika Mimba haraka, Cheki hapa Jinsi ya kumridhisha mwanamke mwenye mizuka mikali Kitanda wanacholalia watoto wa Zari kina thamani y. Aidha alisema kwenye vikao vingi vya vyama ambavyo ndio vyenye kutoa maamuzi wanawake ni kidogo sana na hata ikilazima wajumbe kupiga kura basi wanawake hao hushindwa kutetea wenzao jambo ambalo linawafanya wanawake wengi kushindwa kupitishwa kwenye vyama kugombea nafasi za uogozo ziwe za ubunge,uwakilishi pamoja na udiwani. Upungufu wa madini hayo pia hupelekea wanaume kuwa na kiasi kidogo cha homoni za kiume (low testosterone levels). Hili halina ukweli hata kidogo, mwanamke anapenda uwe mwaminifu katika kiwango cha mwisho kwake, hataki kuwa na mashaka na wewe katika kila unachokifanya. Utafiti usio rasmi, unaonesha kwamba japokuwa wanawake na wanaume wote wanasaliti, lakini idadi ya wanaume wanaosaliti ni kubwa zaidi kuliko wanawake. Kwa kudai Rais Magufuli alisema 'wanawake wengi ambao hawajaolewa wanalizimika kushiriki uasherati na waume za watu kwa sababu kuna ukosefu wa wanaume wa kuwaoa', utakuwa unaashiria kwamba. Hivyo watu wanafanya kazi nao, mkiona wanaongozana lazima kuna kitu mtu anabenefit. Kwanini wanawake wengi huwa wanalipuka mapepo? ubavuni mwa mwingine. Japokuwa inasemekana siku hizi hakuna anaeangalia urefu wako uzuri wako watu wanangalia sana mfuko wako tu, hayo ni maneno ya mitaani watu wanaongea. N imeamua kulileta hapa ili nijue Wanaume wa hapa wanalichukuliaje suala hili Pia wanawake nao wanalichukuliaje hili Y aani kama kuna watu wawili ambao unatakiwa uchague kati ya huyo mmoja awe mwenzi wako na mmoja ni used na mwingine sio,ungependa yupi awe mwenzi wako na kwanini?. Kila wanapomaliza kujiridhisha huahidi kuacha, lakini baada ya saa kadhaa kupita, wanarudi kule kule. Utengenezaji wa homoni hii hupungua pindi mtu anapozeeka. Sanaa ya Kutongoza(Art of Seduction) ni sanaa yenye mambo mengi,lakini mara nyingi ni sanaa ambayo inaconcentrate kwenye attention ambayo wanaume wengi wanapenda na wanataka kuipata kutoka kwa wanawake. Uchunguzi unaonesha kuwa, wanawake wengi malimbukeni ambao wanajijua ni wazuri na wana pesa zao wakiudhiwa kidogo tu ni wepesi kuchepuka hata kwa kuwashawishi wanaume wengine kwa pesa. Ingawa siku hizi mambo yanazidi kubadilika ambapo utaona wanawake wengi katika shughuli ambazo hapo zamani zilidhaniwa kuwa za wanaume peke yao,bado kwa kiwango kikubwa, hali imebakia kama ilivyokuwa enzi za Adam na Hawa. Kinembe kipo juu kabisa ya mfereji wa uke na kina ukubwa wa harage au kwa wanawake wengine huwa kidogo zaidi. Nyimbo zote tatu nilizipenda kwani zilikuwa na ujumbe maridhawa, kwa uzuri wa nyimbo nikisema nitumie lugha za waandishi wanaoandika habari za burudani kusifia nyimbo hizo basi. Huu ndio udhaifu wa wanaume wengi pia, hebu tuambiane. Kwa mfano zawadi ambazo wanawake wanaweza kupatia wenza wao, jambo la kwanza wanatakiwa watambue kuwa wanaume wengi wanapenda kuonekana watanashati na kunukia vizuri, ingawa kiukweli si wanaume wengi hasa wenye majukumu mengi wanaojali sana kuhusu muonekano wao. Kwa jinsi mke mwema anavyoishi na wafanyakazi unajiridhisha kabisa ya kwamba anafahamu uongozi na utawala "Leadership and Management". nikashika kitanda na ku bong'oa,mara nikahisi ulimi wa uvuguvugu katikati ya matako yangu,kidogo nikataka kupagawa!,nilitamani kupiga kelele kwa raha lakini sauti haikutoka. Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahhah "Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele. Mazoezi yanaonekana kama ni jambo linalowahusu wanaume pekee. Wanaoandika msgs kujifanya wamewamiss wenzi wao - hawana hata wapenzi wa kusingizia, wanajifariji baada ya kukataliwa, wewe waruhusu tu kidogo waongelee habari ya mapenzi, mbona majanga! 3. siku ya hatari ni siku ya 14 kabla ya kuona hedhi inayofuata na sio siku ya 14 baada ya kuona hedhi iliyopita na hapa ndio watu wengi wanachanganya na kupata mimba. nikashika kitanda na ku bong’oa,mara nikahisi ulimi wa uvuguvugu katikati ya matako yangu,kidogo nikataka kupagawa!,nilitamani kupiga kelele kwa raha lakini sauti haikutoka. Kwamba wanawake wamekuwa rahisi kupatikana (kukubali kirahisi) na hivyo wanaume hawahisi kama unawafaa kama wapenzi wao wa kudumu kwa vile hawakukuwinda bali ulijitega mwenyewe (kutokana na U-feminist a. Hivi vyakula hudhoofisha mzunguko wa damu na kufanya damu kushindwa kuzunguka vizuri hasa kwenye uume. Uteuzi huo umefanywa na kamati ya ufundi ya BFT ikiwa chini ya Kocha David Yombayomba kocha Mkuu wa timu ya ngome akishirikiana na makocha wa timu zote. ukiendelea bila kupumzika ni wazi kuwa. Mtume Muhammad aliboresha hali yao. Maumivu kidogo katika Matiti: Baadhi ya wanawake wakati wanapokaribia Ovulation au baada ya hapo matiti yao huwa na maumivu kidogo. Wanawake wanalipa gharama kubwa kutokana na kutokuwepo usawa wa kijinsia. Kabla ya kujua sababu hizo, ni vizuri ieleweke kwamba katika kila usaliti unaotokea, kuna mambo mawili yaliyosababisha; matatizo katika uhusiano wa kimapenzi au matatizo. Wakati mwanaume anatext mwanamke mmoja, ni rahisi kwake kumaliza maongezi yake mapema kwa kuwa hana fikra pevu kama vile tulivyotangulia kusema awali. Kiafya sio nzuri na pia kwa Me wengi hawapendi wanawake wao kua nenez!!! binafsi mme wangu hapendi niwe mnene so niko cautious hata baada ya kujifungua i take care of myself. AINA 10 ZA WANAUME AMBAO WANAWAKE HUJUTIA WAKIWA NAO 1. kwa asilimia 7 zaidi miongoni mwa wanawake, ikilinganishwa na kupungua kwa maambukizi kwa asilimia 5 miongoni mwa wanaume nchini humo. Wengi Wao Wameshawahi Kufanya Haya Na Sasa Wanalia Na Kusaga Meno Kwa Sababu Walijisahau Na Mwishowe Sasa Hawajielewi Kutokana Na Maisha Wayoishi Ya Kutokua Na Chaguzi Zilizo Za Halali… Mwanamke Anapenda Kupendwa! Mara Nyingi Wanawake Ndiyo Hasa Huwa Na Mapenzi Ya Dhati Zaidi Kuliko Wanaume. Pia wanawake huwa wazi kimahusiano, kama kuna kitu kinamsumbua huongea waziwazi tofauti na wanaume. Wapo wanawake wanaowasisimua waume zao bila wao kujua. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanamume. Wengi wanatawaliwa na HASIRA na WIVU, akiona mumewe anacheka na mwanamke ni Kosa la jinai, mwanamke anafura wala hata hawezi kuongea, hali ya hewa inabadilika hata paka nyumbani wanatambua kuwa hali ni Mbaya. TASAF yawezesha wanawake wengi kuimarika kimaisha Zanzibar Posted by Khadija Mussa | Feb 11, 2020 Zaidi ya Shillingi Bilioni tano zimetumika katika kutoa ajira kwa walengwa wa mpango wa kunusuru kaya maskini kwa utekelezaji wa miradi 325 kupitia sekta za mazingira, misitu,bara bara, maji, uvuvi na kilimo kwa upande wa kisiwa cha Unguja. Ni wanawake wa aina gani wanavutia zaidi katika suala la mahaba? Utafiti unaonyesha kuwa walio wembamba wana raha yake kwa sababu furaha ya wanaume wengi ni kudumu katika mahaba kwa muda mrefu , kwa hiyo walio wembamba wengi huwa hawachoki kwa haraka ; miili yao haina mafuta mengi ya kuwachosha. Japokuwa inasemekana siku hizi hakuna anae angalia urefu wako uzuri wako watu wanangalia sana mfuko wako tu, hayo ni maneno ya mitaani watu wanaongea. Njia mbalimbali za kutibu tatizo hili zimebuniwa na kusaidia watu wengi. Wanawake sita ambao ni miongoni mwa wanawake wengi wanaohudumia kwenye Bar hiyo walikuwa na maoni tofauti na yanayopingana juu ya ukatili wa kijinsia. Shahidi namba tatu Bi. 05 Oct 2018. "Tuliona karibia wanaume 50 hadi 60 hivi. Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahhah "Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele. Wanawake wengi wanapenda kutoka na wanaume ambao wamewazidi urefu hata kidogo, kuliko kuwa na mwanaume ambaye ni mfupi kuliko wao,wengi wanasema hii inaleta picha mbaya au muonekano mbaya wakiwa wanaongozana lakini kuna sifa nyingine za wanaume wafupi wanawake wengi wanasema zinawakera kama,. Njia iliyosalama ya kupunguza mafuta katika tumbo au kupunguza tumbo kubwa ni ile ya kupangilia chakula na kufanya mazoezi. DARSA YA KWANZA Kutoka kwa Abu Hurayrah (Radhiya Allahu 'anhu): Mtume (Swalla Allahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) amesema: ((Aina mbili za watu wa motoni siwaoni; Watu ambao wana fimbo (mijeledi) kama za mkia wa ng'ombe dume ambazo wanawapigia watu, na wanawake ambao wamevaa lakini wako uchi, wanawashawishi wanaume wawatongoze, na wanaelekea kwao (kwa kuwa warahisi). Leo nikaona si vibaya kama nikishare tips muhimu ambazo zitawasaidia kumpata mwanamke yeyote yule unaetaka kuwa nae, 1. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. FAIDA YA NDOA Faida kubwa kabisa ya kufunga ndoa ni kukuza taifa. Funga “duka”. Kuna wanaume wanaopaka nyuso zao dawa za kung’arisha na kupambana kabisa na ndevu. Inawezekana kuwa kweli kwa sababu labda ya wanaume kukwepa maswali mengi. Hamletei ushindani kwa sababu wanaume wengi hawatavutiwa na matiti yake madogo; na uwezekano wake wa kuwa na mpango wa kando ni finyu. Katika kijiji cha Ugala, suala hili ni jambo la kawaida miongoni mwa wanawake lakini kwa upande wa wanaume si wengi wanalijua na wanaojua wanasema kuwa imekuwa siri baina ya wanawake tu. Akiongea kwenye viwanja vya Jomo Kenyatta huko Mkomani, Mombasa ambako alitoa hundi kwa kikundi cha vijana, Bi. sababu nyingine ni kuibuka na kuongezeka kwa mchezo wa kufanya mapenzi kinyume na maumbile, yaani kufirana. Kwahiyo ni Dhahiri kuwa kwa namna moja au nyingine yule aliyetoka kwa mwenzake atakuwa dhaifu kidogo kuliko yule muhusika mwenyewe (yaani Adamu) Lakini wanawake na wanaume wanaolisoma Neno na kulielewa sio wajinga. Ugumba ni Nini?. Ingawa siku hizi mambo yanazidi kubadilika ambapo utaona wanawake wengi katika shughuli ambazo hapo zamani zilidhaniwa kuwa za wanaume peke yao,bado kwa kiwango kikubwa, hali imebakia kama ilivyokuwa enzi za Adam na Hawa. Broher Kalu nakuambia kuwa, Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mapenzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwanamke wako naye hatatamani mwingine kwasababu wanawake wanajieleza wazi kuwa katika mazingira nitakayoyataja hapa chini yakifuatwa wanajisikia raha mno…. Huwa kuma sina hamu kabis a ila nikiona tako la mwanaume wewe wacha tu naumia sana anayetaka email. Wanaume wana. Hapo zamani kipindi wanawake walipokuwa hawaruhusiwi kufanya kazi wanazofanya wanaume,wanawake ilikuwa hata apigwe vipi anyanyaswe vipi hawezi kuondoka kwa mwanaume sio kwa sababu hataki au hawezi kuondoka ili ilikuwa kwa sababu za kiuchumi ni bora kuwa kwa mumewe kuliko kurudi kwao, na wanaume pia ilikuwa hawataki kukuza watoto na kazi za nyumbani. Unaweza kudhani ni kitu kidogo lakini ukweli ni kwamba wengi wamepata alama nyingi na kuonekana bora zaidi kwa sababu ya maneno yao faragha, matamshi na ubunifu wa kusifia. Dkt Humphreys anaelezea kwamba pombe huathiri wanawake zaidi kwa sababu wengi wao wana uzani mdogo. Ni muhimu ukitambua ya kwamba ukubwa wa mkoba wako unaambatana na wewe unaeleweka. Wasichana wenye NGOZI NYEUSI wanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe wengi wao huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kuliko wanaume weusi. Mfano umevaa tu kanga moja au night dress ndani huna kitu. Miongoni mwa mambo ya haramu ni wanaume kuchanganyika na wanawake katika sherehe hizi za harusi. Wanawake wengi walio katika mahusiano kwa muda mrefu wamejikuta ni watu rahisi sana kuingia katika mitego ya wanaume wanaowatongoza kwa sababu ya kudhani huko nje kuna mambo mengi mazuri, ya kuleta furaha na amani kuliko ndani ya mahusiano yao. Mitaani tunapoishi wapo wanaume ambao wasione msichana mrembo akipita, lazima wataanza kumsumbua kwa kumuita na wengine kufikia hatua ya. TABIA 10 ZA WANAUME AMBAZO WANAWAKE WENGI HUCHUKIZWA NAZO. Nikianza kuuelezea kidogo wimbo wa wazo leo dhima kubwa ilikuwa ni kutoa mawazo mbadala yatakayoleta suluhu juu ya mambo yanayoendelea kwenye jamii. Tofauti na kimo au uzito, wanawake wana sehemu kubwa ya mafuta katika miili yao wakati wanaume wana sehemu kubwa ya ujazo wa misuli kwenye miili yao. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vi**mi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. Wengi Wao Wameshawahi Kufanya Haya Na Sasa Wanalia Na Kusaga Meno Kwa Sababu Walijisahau Na Mwishowe Sasa Hawajielewi Kutokana Na Maisha Wayoishi Ya Kutokua Na Chaguzi Zilizo Za Halali… Mwanamke Anapenda Kupendwa! Mara Nyingi Wanawake Ndiyo Hasa Huwa Na Mapenzi Ya Dhati Zaidi Kuliko Wanaume. Wanaume wengi wenye mambo ya kike (gay) huwa ni designer wa mavazi, hair dresser, make-up artist na " wabeba pochi". Wanawake na wanaume hasa wanawake na wanaume wa kundi la sita, wengi wao wana DNA ya wapenzi wao wa zamani. Miongoni mwa waliosaidia kurekebisha kuta hizo ni binti za Shalumu, mkuu wa nusu ya wilaya ya Yerusalemu. Hayo yamebainishwa na Mhadhiri wa Chuo cha Takwimu Afrika Mashariki, Chisker Masaki wakati akizungumza na waandishi wa habari Dar es Salaam leo katika hafla ya uzinduzi wa Kitabu cha Uwiano wa Taarifa za Takwimu kwa Wanawake na Wanaume Tanzania. Hawafanyi chochote ndani ya nyumba kazi yao ni kutumatuma hata kama mke anaumwa atapaswa kuamka na kupika, wanataka waheshimiwe wao tu na…. kwa asilimia 7 zaidi miongoni mwa wanawake, ikilinganishwa na kupungua kwa maambukizi kwa asilimia 5 miongoni mwa wanaume nchini humo. Mwanaume anajitoa kumpa zawadi mpenzi wake, haridhiki tu. Wanawake wengi barani Afrika wako katika biashara zaidi za kuuza vitu kama nguo na siyo kazi kama vile usafirishaji, uzalishaji bidhaa na ujenzi. “Nakumbuka kuwa mimi sikuwa na fedha nyingi lakini kidogo nilichokuw­a nacho nilikuwa ni kama nanunua mapenzi kwani nilikuwa nawapatia wanaume,” anasema Grace. Wanawake wengi wasema wanaume wafupi hawana mvuto sana, kama wanaume warefu, kwahiyo hiyo ni moja ya sababu ya wao kutotaka kutoka na wanaume wafupi, japokuwa sio wanaume wote wafupi hawana mvuto. Hapa ndipo tatizo la wengi linapoanzia. Kwa vile nyumba niliyokua naishi ilikua katika kona, muda mwingi kulikua na watu wamekaa au kibarazani au hata jirani katika duka lililokua linatazamana na ninapoishi, Nilichukia sana hali hiyo wambea walikua wakinisema sana, kwa vile kila anaeingia ndani kwangu walikua wakimuona hivyo wakinisema vibaya kwamba mi ni Malaya, nina wanawake wengi na mambo kadhaa ya kijinga ambayo wambea hua. Madhara yake ni makubwa kuliko faida ambayo utaipata kwa muda mfupi*Madhara yake n km ifuatavyo *Uke kulegea na kujaa maji *Kukosa. Watu ambao walikuja siku hiyo walikuwa “wanaume karibu elfu tano, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga. Kwa wanaume inakua ni ngumu kidogo kuupata na hata wakipata inakua ngumu kuona dalili zake mapema. Kwa kudai Rais Magufuli alisema 'wanawake wengi ambao hawajaolewa wanalizimika kushiriki uasherati na waume za watu kwa sababu kuna ukosefu wa wanaume wa kuwaoa', utakuwa unaashiria kwamba. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba kwa kuyaapasa ,endelea kwa kuminya kwa kutumia vidole. Kwa wanaume, visababishi vya tatizo la kupungua hamu au uwezo wa kujamiana ni kama ifuatavyo; Msongo wa mawazo kama nilivyoeleza hapo juu. huu ni uvunjaji wa sheria za mungu kwa wale wanawake ambao wanaamini kuwa wana dini. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. MIISHO YAKE Miguu yake imejaaa miisho ya mishipa ya fahamu kiasi ambacho baadhi ya wanawake wanaweza kufika katika kilele cha burudani ya tendo la ndoa kwa miguu yao kusuguliwa na kupapaswa. Wanaoandika msgs kujifanya wamewamiss wenzi wao - hawana hata wapenzi wa kusingizia, wanajifariji baada ya kukataliwa, wewe waruhusu tu kidogo waongelee habari ya mapenzi, mbona majanga! 3. Wengi wao huona kuwa na mpenzi ni fasheni, kumbe mapenzi ni maisha kamili, ambayo kama utafanya vibaya huenda ukavuruka mpangilio wako wote wa maisha yako. Ni wazi kwamba mwanamume atafanya liwe liwalo ili kuonja asali. Hivi vyakula hudhoofisha mzunguko wa damu na kufanya damu kushindwa kuzunguka vizuri hasa kwenye uume. Anna Kahama na STREATCH MARKS KILA MAHALI, TUMBONI, KWENYE MATITI, NA MATAKONI KIDOGO, alitaka kumlipia mapesa kibao ili afanyiwe plastick surgery, mwili wake uwe nyororo kama wanawake wengine, hooo haooo hooo,. Huwekeza katika kufahamu sifa za ndani za mwanaume kuliko uzuri wa sura ndiyo maana wanawake wengi wazuri kwa sura huishia kuoana na wanaume wenye sura zisizovutia hata kidogo. Wanaume wenye shida hiyo wakipewa madini ya zinc huwa na ongezeko la mbegu za kiume (increased sperm counts) na uwezo wa kutia mimba. Wanataka wanawake wa kutulia nyumbani, wanaomjua Mungu. Hii huwafanya wengi wachelewe kupata huduma sahihi za matibabu, jambo ambalo huambatana na athari nyingi za kiafya na kiuchumi kwa familia zao na taifa kwa. Zitadumu kama zitabakia kuwa endelevu kama sasa. Tafiti zinaonesha kuwa wanaume hupenda sana wanawake watundu katika mchezo wa sita kwa sita. Ikiwa ni harusi, mahafali au shughuli nyingine (ya halali) basi wanaume wakusanyike katika sehemu tofauti na ile ya wanawake. Kuna vitu ambavyo tunatakiwa tuvumiliane kwa vile wanadamu ni viumbe wenye upungufu. issn 0856 - 3861 na. na pia watambue wanawake matapeli katika mapenzi kama wewe ni mwanaume hakikisha umesoma. Tatizo kwa wanaume wengi sikuhizi ni kushindwa kuchukua namba kutoka kwa mwanamke na huishia kuomba namba hizo kwa marafiki zake, jambo amba Maneno 14 Matamu ambayo mwanamke anatamani umwambie Ikija katika maswala ya kuwavutia wanawake, kile kitu ambacho utamtamkia kitakusaidia pakubwa katika azma yako ya kumuwini. “Kanzidata hii itawasaidia wanawake wasitapeliwe, ukitaka kumuoa mtu anaenda mtandaoni kuangalia taarifa zako. Anaishi na mke au mpenzi mwenye sifa zote nzuri lakini moyoni mwake hajiamini, anahisi ipo siku mwanamke atamkimbia na kwenda kwa wengine, kwa hiyo kukitokea ugomvi kidogo ndani, anakimbilia kutafuta mwanamke wa pembeni akijidanganya kwamba hata. Wanawake wengi wanaopenda urembo wa nywele wamekuwa wakihangaika na ‘steaming’ za bei mbaya kisa tu kujaza nywele kichwani na kuzifanya zisikatike, Wasiokuwa na muda wa saluni na wasiokuwa na hela hizi ni habari njema kwao kwamba majani ya mpera ni mazuri kwa kukuza nywele na kuzitibu zile zinazokatika. Kuwa bize sana Wanaume wengi hawapendi mwanamke tegemezi lakini pia wanaume haohao wanachukia mwanamke akiwa bize sana na kazi zake. Natafuta wanawake WASAGAJI njooni hapa [email protected] Hii ni baada ya kuulizwa ni mchango upi ambao kundi lake la Wasafi litatoa kuhakikisha kwamba maambukizi ya HIV/AIDS yanapungua. Pia tunatumai umesoma sheria na masharti ya NESIMAPENZI. Nimeamua kulileta hapa ili nijue Wanaume wa hapa wanalichukuliaje suala hili Pia wanawake nao wanalichukuliaje hili Yaani kama kuna watu wawili ambao unatakiwa uchague kati ya huyo mmoja awe mwenzi wako na mmoja ni used na mwingine sio,ungependa yupi awe mwenzi wako na kwanini?. Natumaini umzima ndugu msomaji wa wa blog hii,leo tugusie tu sababu zinazo wafanya wanawake wengi kutumia muda mwingi wawapo shoping tofauti na wanaume, Shughuli nzima ya kufanya 'shopping' kwa wanawake ni kama mtu aendaye 'picnic'. Risasi Jumamosi hivi karibuni limechimba kwa undani na kuibuka na sababu za wanaume ambao wanatajwa kuwa vinara wa mauaji ya wake zao, kufanya hivyo. Upweke ninaozungumzia hapa ni upweke wa kuishi bila mume au mke. Leo tutazungumza. Naheshimu sana akina Ke wote kwa mchango wao mwingi ktk familia lakini sikubaliani na hili la kujiachia hata kidogo. Mwanaume alivyoumbwa ni kwamba akiona tu mfano mwanamke umevaa kanga moja au umevaa night dress hiyo inatosha kusisimua. Miguu yake imejaa miishio ya mishipa ya fahamu kiasi ambacho baadhi ya wanawake wanaweza kufika katika kilele cha burudani ya tendo la ndoa kwa miguu yao kusuguliwa na kupapaswa. HIi ni aina ya wanaume ambao hutaka kusujudiwa kama wafalme na hupenda kuwafanya wake zao kuwa kama watumwa. Lakini jambo ambalo huwa linawaacha wanawawake wengi na mwaswali ni pale wanapowaona wanawake wa aina hii wakiopoa wanaume wenye muafaka, yaani wanaume wenye sifa. Wanawake wengi hufanya kila aina ishara ya upendo kwa wanaume zao, lakini cha ajabu wanaume hao bado hutoka nje ya ndoa zao na kwenda kutafuta vimada, kitu ambacho wanaweke hukosea ni kwamba wanawake hao huonesha upendo kwa wanaume zao, lakini ukweli ni kwamba asilimia tisini na tisa( 99%) ya wanaume dunia kote hawahitaji upendo kutoka kwa wapenzi wao, bali mwanaume yeyote yule anahitaji kitu. Kuta za jiji hilo zilijengwa upya mwaka wa 455 K. “Sisi wanaume tunaongoza kwa kuwashurutisha wanawake kufanya mapenzi bila kinga. Wakati uwiano wa wanawake wanaoongoza kaya ukiongezeka, imebainika kuwa viwango vya wanawake kuwa tegemezi ni chini ya vile vya wanaume. Miguu yake imejaa miishio ya mishipa ya fahamu kiasi ambacho baadhi ya wanawake wanaweza kufika katika kilele cha burudani ya tendo la ndoa kwa miguu yao kusuguliwa na kupapaswa. Wanaume wengi wana uwezo wa kuiona tofauti iliyopo kati ya uke unaobana vizuri. Headline za bunge la kumi na moja zimeendelea tena leo September 9 2016 ambapo katika kipindi cha maswali na majibu nakukutanisha na hii ya mbunge wa viti maalum CCM Najma Giga anayetaka serikali kuanzisha sheria ya kuwahasi wanaume wanaokutwa na kesi za ubakaji. Hapa ndipo tatizo la wengi linapoanzia. Bila jina alisema shida ya wanaume na wanawake ni hapo. Hii ni baada ya kuulizwa ni mchango upi ambao kundi lake la Wasafi litatoa kuhakikisha kwamba maambukizi ya HIV/AIDS yanapungua. 1–5 5–15 15–50 Maradhi ya zinaa ni magonjwa ya maambukizi zaidi ya 25 ambayo kimsingi husambazwa kutoka mtu mmoja hadi mwingine kwa kujamiiana. Japokuwa inafahamika kwamba, katika jumla ya idadi ya watu bilioni 7. Kwanini wanawake wanapenda Uume mkubwa, Sababu iko Hii ndiyo staili kiboko kwa wanaume pande za 6 kwa Namna ya kuongea wakati wa Utongozaji, Ili kumtong Mbinu za mwanamke kushika Mimba haraka, Cheki hapa Jinsi ya kumridhisha mwanamke mwenye mizuka mikali Kitanda wanacholalia watoto wa Zari kina thamani y. Hofu ya upweke imekuwa ikitawala sana kutokana na watu wengi kutotaka kuoa au kuolewa. Wanaume hatimaye kutambua kwamba hawapo peke yao kitandani na kwamba kumridhisha mwanamke ni muhimu katika kudumisha uhusiano wa kimapenzi! Kuchukua hii kutoka kwangu nawaambieni, haya mambo matano ya kitekelezwa kwa ufasaha, ya tafanya mwanamke wako achanganyikiwe zaidi kila saa!. Virusi vya Corona (COVID-19) vimeendelea kuathiri shughuli a kiuchumi, kijamii na kisiasa duniani na athari hasi za hivi karibuni zaidi ni kuahirishwa kwa mkutano wa 64 wa Kamisheni ya hali ya wanawake duniani, CSW uliokuwa ufanyike kwenye makao makuu ya Umoja wa Mataifa jijini New York, Marekani kuanzia tarehe 9 hadi 20 Machi 2020. Hapa ndipo sehemu kuu ya kuzingatia kuliko zote hautaziona hata kidogo. Kimaumbile mwanaume ameumbwa awe mkakamavu zaidi,awe mlinzi wa mwanamke. Mwanaume alivyoumbwa ni kwamba akiona tu mfano mwanamke umevaa kanga moja au umevaa night dress hiyo inatosha kusisimua. Ikiwa ni harusi, mahafali au shughuli nyingine (ya halali) basi wanaume wakusanyike katika sehemu tofauti na ile ya wanawake. Zipo sababu mbalimbali zinazo wapelekea wanaume kupiga punyeto, ila kubwa kati ya hizo ni pamoja na kutokuwa na wapenzi, kutokuwa na wapenzi wanao kidhi vigezo vyao, kuwa katika mazingira yasiyokuwa na wanawake ( mfano katika shule za sekondari za bweni za wavulana tu ), kujiepusha na hatari ya kupata maambukizi ya v. Wengi huwaandaa wanawake kwa lengo la kuhakikisha kuwa wametepeta kwenye uke, kwa maana ya kuwa wamelainika ili kuwezesha wao kupenya kwa urahisi, lakini wanawake wengi wangependa zaidi ya hapo. Hiyo ndio sababu wanawake wengi wakubwa wanakuwa na furaha kwenye mahusiano na wanaume waliowazidi umri. Kwa mujibu wa utafiti wa Mapato na Matumizi ya Kaya Binafsi (HBS) wa mwaka 2017/18 unaotolewa na Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS), katika kila watu 100, wanaume tegemezi ni watatu zaidi ya wanawake. Da' Mija na wanawake wa shoka yafunga mwaka!! Shukrani hoi hoi na vifijo vimuendeee ndugu Ndesanjo Macha popote pale alipo kwani kama si yeye leo hii nisingekuwa naandika haya ninayo yaandika. nani nchi yenye wasichana wenye AKILI SANA DUNIANI. Aidha alisema kwenye vikao vingi vya vyama ambavyo ndio vyenye kutoa maamuzi wanawake ni kidogo sana na hata ikilazima wajumbe kupiga kura basi wanawake hao hushindwa kutetea wenzao jambo ambalo linawafanya wanawake wengi kushindwa kupitishwa kwenye vyama kugombea nafasi za uogozo ziwe za ubunge,uwakilishi pamoja na udiwani. Wanawake wengi wanajisahau na kudhani kwamba kitu kinachoweza kuwafanya wakapata wachumba ni uzuri hivyo kupoteza muda wao kujichubua na kujiremba ili wawavutie wanaume bila kujua kwamba kuolewa ni zaidi ya uzuri. Wanawake wengi wasema wanaume wafupi hawana mvuto sana, kama wanaume warefu, kwahiyo hiyo ni moja ya sababu ya wao kutotaka kutoka na wanaume wafupi, japokuwa sio wanaume wote wafupi hawana mvuto. Katika hili wanaume ndio wanaonekana kuathiriwa zaidi na tabia hii, kwani mara nyingi wamekuwa wakionekana kutojali sana mitindo ya viatu. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanaume. Leo nikaona si vibaya kama nikishare tips muhimu ambazo zitawasaidia kumpata mwanamke yeyote yule unaetaka kuwa nae, 1. Katika kijiji kidogo huko Mayan Guatemala, wanawake waliunda kikundi cha ufumaji. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Anaishi na mke au mpenzi mwenye sifa zote nzuri lakini moyoni mwake hajiamini, anahisi ipo siku mwanamke atamkimbia na kwenda kwa wengine, kwa hiyo kukitokea ugomvi kidogo ndani, anakimbilia kutafuta mwanamke wa pembeni akijidanganya kwamba hata. Wanalitii Neno la Mungu na kulifuata. Ni ukweli mchungu ambao ni lazima tujadiliane kuhusu namna ya kuukomesha. Kujitambua ni hatua ya kwanza katika safari yako ya kuacha. Kulingana na utafiti uliofanywa na Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (ORIC), kutoka mwaka 2006, zinaonyesha kuwa kila mwaka kumekuwa na ongezeko la kesi mpya ya wagonjwa saratani ya tezi dume. Pamoja mtafute njia za kumsaidia, mnaweza ruka kamba pamoja, situps mkafanya pamoja na mazoezi mengine. sasa aunt tatizo ni kwamba baada ya kukutana na mume wangu sikumwambia ukweli kama boyfriend wangua aliyepita aliwahi kunifanyia kitendo hicho ingawa anajua kama niliwahi kuwa na boyfriend kabla yake na kitu kingine aunt mimi sasa hivi nimeolewa na napenda na nahitaji sana. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanamume. Wapo wanawake wanaowasisimua waume zao bila wao kujua. Wanawake ndio hutarajiwa kujieleza zaidi kwa njia ya matendo na mikao, lakini wanaume hutarajiwa kudhibiti hisia na mihemko yao. Fanya mazoezi ya kukimbia kidogo kidogo (jogging) kila siku kama una uzito uliozidi. Dk Mansel anasema utafiti zaidi ufanyike ili kupata ukweli zaidi kuhusu madhara ya sidiria kwa wanawake. Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa tunafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly hahahahaha. cenye mvuto ila nashauri kwenye tabia. Biashara ya kuuza vinywaji baridi, hii tumejifunza hapa kwenye group imebaki kidogo kumalizia. LOVE TANZANIA, 12/03/2019. Hifadhi Afrika zafungwa kuepuka nyani kuambukizwa corona. Wanaume wengi kama sio wote, wanakubaliana kwamba kamwe hawawezi kumchagua mwanamke kama huyo kwa ajili ya kuwa na mahusiano zaidi mapenzi ya kawaida ‘a fling’. Wapo wanawake wanaowasisimua waume zao bila wao. MWANAUME HAPENDI MKE MWENYE KIHERE-HERE: Yani hata kama bado hajakwambia, kaa ukijua kwamba wanaume hawapendi kuwa na mke ambaye hapitwi na jambo. Edward Huloww wa Uingereza, hawa watalamu katika tafiti zao walizofanya katika nchi mbalimbali zinaonyesha kuwa asilimia 85 ya wanawake wembamba wanajua. sasa aunt tatizo ni kwamba baada ya kukutana na mume wangu sikumwambia ukweli kama boyfriend wangua aliyepita aliwahi kunifanyia kitendo hicho ingawa anajua kama niliwahi kuwa na boyfriend kabla yake na kitu kingine aunt mimi sasa hivi nimeolewa na napenda na nahitaji sana. "Wanawake wanafanya shughuli ndogondogo, hutegemei kuwakuta wanaume wanafagia barabara lakini wanawake wapo wengi ndio maana si tegemezi. Wanawake:wanatoa nje uroda,huwezi kumla bila kumtia mtama. Kulingana na utafiti uliofanywa na Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (ORIC), kutoka mwaka 2006, zinaonyesha kuwa kila mwaka kumekuwa na ongezeko la kesi mpya ya wagonjwa saratani ya tezi dume. Swedeni ndiyo nchi inayochukuliwa kuwa ndiyo nchi yenye watu WAZURI naposema wazuri namaanisha WANAWAKE na WANAUME KWA DUNIA NZIMA Ukikutana na mwanamke wa kutoka Sweedeni waweza kusema ni malaika kumbe ni binadamu tu. Kuna utafiti niliusoma siku moja kuhusu wanaume wafupi, na walisema wanaume wafupi wana mapenzi ya kweli na ya dhati kuliko wanaume warefu, kitu ambacho siwezi bisha sababu, wanawake wengi huwa hawapendi kutoka na wanaume wafupi kwahiyo inawachukua sana muda kupata mwenza na lazima wawapende na wawape mapenzi ya kweli wanawake zao ili wasiwaache kwa sababu wanawake wengi wanapenda mwanaume. Wanataka uwe wa mwisho kumaliza: Kawaida wanawake huchelewa kutosheka kimapenzi zaidi ya wanaume, wastani wa. Ikiwa una mwanamke asiyekuwa na busara au hekima ya kutosha, au mwanamke ambaye akili zake zimefyatuka kidogo, atakusaliti kutafuta bwana au mtu mwenye maana. kwa kawaida msichana ambaye hana haya mwanaume huwa hapendelei kuwa nae hata kama ni mzuri vipi. Broher Kalu nakuambia kuwa, Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mapenzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwanamke wako naye hatatamani mwingine kwasababu wanawake wanajieleza wazi kuwa katika mazingira nitakayoyataja hapa chini yakifuatwa wanajisikia raha mno…. Tumia kidole chako cha kwanza na taratibu zungusha zungusha kidole juu ya kinembe, pandisha na kushusha kidole chako na hapo unaweza kumfikisha kwenye kilele cha utamu wa mapenzi hata kabla ya hujaiingiza uume. Lakini wapo wanaume wengine kujichua kwao imekuwa kama ulevi wa pombe au madawa ya kulevya. Naheshimu sana akina Ke wote kwa mchango wao mwingi ktk familia lakini sikubaliani na hili la kujiachia hata kidogo. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vi**mi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. Kama ilivyokuwa kwa baadhi ya wanawake kuwasema na kuwacheka wanaume wenye “vibamia” hali kadhalika na wao huwa wanacheka na kusema wanaw Zifahamu Nutrients na madini muhimu kwa Nguvu za Kiume Siku hizi wanaume wengi wamekumbwa na tatizo la ukosefu wa nguvu za kiume kwa maana ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume wakati wa. Tofauti na wanaume, ambao wakimaliza baada ya dakika chache huwa na hamu ya kutaka kuendelea tena hasa baada ya k uoga, wanawake wenyewe wakimaliza wanahitaji kupumzika muda mrefu kidogo, yaani angalau siku 2, kabla ya kuhitaji tena marudio ya mechi na hasa mechi yenyewe ikiwa nzito. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Swedeni ndiyo nchi inayochukuliwa kuwa ndiyo nchi yenye watu WAZURI naposema wazuri namaanisha WANAWAKE na WANAUME KWA DUNIA NZIMA Ukikutana na mwanamke wa kutoka Sweedeni waweza kusema ni malaika kumbe ni binadamu tu. Kwanza nataka niwaeleze wadau juu ya athari za vidonge vya kuzuia mimba: Wanawake wengi hujikuta wanakumbwa na machafuko ya tumbo au kutapika wakati wa asubuhi, kuvimba matiti kama siyo kukumbwa na dalili za ujauzito mara wanapoanza kutumia vidonge kwa mara ya kwanza!Hii husababishwa na vidonge hivyo ambavyo vina hormones zile zile ambazo mwanamke huzitia kwenye damu wakati akiwa na mimba. “Tafiti zinaonesha wanawake ndiyo huathiriwa zaidi kuliko wanaume, imefika wakati sisi madaktari tubadili mtazamo wetu tulionao kwa sababu si kila homa ni malaria, tuanze kuchunguza zaidi ya hapo,” anasema Profesa Janabi (Pichani). Anna Kahama na STREATCH MARKS KILA MAHALI, TUMBONI, KWENYE MATITI, NA MATAKONI KIDOGO, alitaka kumlipia mapesa kibao ili afanyiwe plastick surgery, mwili wake uwe nyororo kama wanawake wengine, hooo haooo hooo,. mchezo huu ambao umeenea zaidi katika majiji makubwa na pwani ya afrika ya mashariki, umekuwa ukiwafanya wanaume wengi sana wawapende wanawake wenye makalio makubwa na malaini ili waweze kupata raha zaidi wakiwa wanashughulikia. Hilo tunaliona wazi tokana na sham. Kutokana na hili, wanaume wengi wamekuwa wakifikiria kuwa ni wanawake wa ukweli sana na hivyo kutegemea makubwa kutoka kwao. Sababu kubwa inatajwa kuwa ni kutokana na kutoa mahari ya Ng'ombe au mbuzi wengi kuanzia 20. Wanawake wengi walio katika mahusiano kwa muda mrefu wamejikuta ni watu rahisi sana kuingia katika mitego ya wanaume wanaowatongoza kwa sababu ya kudhani huko nje kuna mambo mengi mazuri, ya kuleta furaha na amani kuliko ndani ya mahusiano yao. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. Hawaridhiki anakuwa anajiona mzuri sana hivyo mkikorofishana kidogo na akatongozwa nje basi uishia kwenda nje. Katika hili wanaume ndio wanaonekana kuathiriwa zaidi na tabia hii, kwani mara nyingi wamekuwa wakionekana kutojali sana mitindo ya viatu. Zitadumu kama zitabakia kuwa endelevu kama sasa. Ila wanaume wanaweza kuja maana Neno la Mungu linapotoka linafanya kazi kwa mtu yoyote,japo utakuwa ujumbe wa wanawake lakini mwanaume akija anaweza kupata ujumbe wake nae. Pamoja mtafute njia za kumsaidia, mnaweza ruka kamba pamoja, situps mkafanya pamoja na mazoezi mengine. Wanawake hawa hujiamini zaidi na kusimamia sifa zile ambazo huamini ni muhimu mwanaume wa kumuoa awe nazo. N imeamua kulileta hapa ili nijue Wanaume wa hapa wanalichukuliaje suala hili Pia wanawake nao wanalichukuliaje hili Y aani kama kuna watu wawili ambao unatakiwa uchague kati ya huyo mmoja awe mwenzi wako na mmoja ni used na mwingine sio,ungependa yupi awe mwenzi wako na kwanini?. sababu zinazochelewesha wanawake wengi kuolewa Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambaohutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. "Wanawake wengi hufikiria kutokwa na damu kidogo ni dalili ya kuwa katika siku zao. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vimi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. ) WAZIA tukio hili. Hivyo haiwezekani uchukue muda mrefu sana kwa vile unapochezea kisimi na kisha mwanamke kufika kileleni anahitaji muda wa. ; Wabeba waume za watu:Hawa ni wanawake wanao ona raha kuwa na mume wa mtu,na huwa tumikisha hao wanaume na kuwafanya wasahau familia zao, wengine hutumia hata nguvu za giza kuwateka waume za. Nimeamua kulileta hapa ili nijue Wanaume wa hapa wanalichukuliaje suala hili Pia wanawake nao wanalichukuliaje hili Yaani kama kuna watu wawili ambao unatakiwa uchague kati ya huyo mmoja awe mwenzi wako na mmoja ni used na mwingine sio,ungependa yupi awe mwenzi wako na kwanini?. Ni Dhahiri kuwa kukosa au kutopata kabisa hedhi ni tatizo linalowapata wanawake wengi. Wanaume wengi wanachukia kuwa na wanawake wasioridhika. Hata aliwaheshimu wanawake hao kwa kufanya majina na matendo yao yaandikwe katika Neno lake lililoongozwa kwa roho ili yasomwe na vizazi vya baadaye, lakini jina la Farao huyo halikumbukwi hata kidogo. Kuna aina za wanawake ambao kama tabia zao hazitabadilika basi hakuta kuwa na madiliko katika maisha tunayoishi sasa. Katika mfumo huu mume na mke, kila mmoja huhisi hisia za moyoni na faida za ngono za mwenzake kuwa ni zake peke yake. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Heshima, vile vile, ni kumstahi mwanaume unayempenda hata anapokosea. MATUKIO ya wanandoa kuuana yanaendelea kukithiri nchini na kuleta tishio jipya hasa kwa wanawake ambao kwa kiasi kikubwa ni waathirika wa matukio haya ya kinyama. Nia yangu kubwa si kuwagusa wanafunzi ambao wamekuwa ndiyo wanaongoza kwa kuuliza maswali juu ya penzi lao kukosa muelekeo. DARSA YA KWANZA Kutoka kwa Abu Hurayrah (Radhiya Allahu 'anhu): Mtume (Swalla Allahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) amesema: ((Aina mbili za watu wa motoni siwaoni; Watu ambao wana fimbo (mijeledi) kama za mkia wa ng'ombe dume ambazo wanawapigia watu, na wanawake ambao wamevaa lakini wako uchi, wanawashawishi wanaume wawatongoze, na wanaelekea kwao (kwa kuwa warahisi). Miongoni mwa mambo ya haramu ni wanaume kuchanganyika na wanawake katika sherehe hizi za harusi. nikashika kitanda na ku bong'oa,mara nikahisi ulimi wa uvuguvugu katikati ya matako yangu,kidogo nikataka kupagawa!,nilitamani kupiga kelele kwa raha lakini sauti haikutoka. mafuta -lipped : Aina hii ni maarufu kwa wanawake curvier wanawake wenye hips. Raphael Nyampiga wa kituo cha tiba lishe cha Atukuzwe chenye makao yake, Pugu nje kidogo ya Jijini la Dar es Salaam anasema ni muhimu jamii kutambua ni kifungua kinywa gani ni sahihi na kupata kiburudisho hicho kwa malengo. Mimi naamini bado kunamambo. Mimi pia ni mwanamke. Wanaume: Baadhi ya sababu ambazo huwafanya wengi waogope kuingia kwenye ndoa by Unknown on. MWANAUME HAPENDI MKE MWENYE KIHERE-HERE: Yani hata kama bado hajakwambia, kaa ukijua kwamba wanaume hawapendi kuwa na mke ambaye hapitwi na jambo. Wanaojiona Kama Wafalme (King Husband). Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Kinachowasumbuwa wanawake siyo kitambi tunasema ni mlundikano wa mafuta sehemu ya chini ya tumbo na tumbo kwa ujumla kufikia hali kuonekana kama ana tumbo kubwa au kuhisi labda ni ujauzito kumbe ni mafuta tu mengi. Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa tunafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly hahahahaha. Kwa nini wanawake wengi huigiza katika hili? Lakini mara nyingi haya siyo makosa yao!. KUKOSA hamu ya ngono ni tatizo ambalo wengi huona aibu kulizungumzia ingawa ni kitu kinachowanyima raha wanawake wengi. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyokwa wanaume. TANZANIA; Wanaume wengi hawapendi kufunga uzazi WANAUME wenye asili ya Mkoa wa Mara, wanatajwa kuwa ni kati ya wanaume wanaoishi nchini Tanzania na hawataki wake zao na wao wenyewe wafunge uzazi. Wanawake wengi hawajui kuutumia ulimi vizuri – Ukali, maneno ya mikato, matusi, ukaidi n. Wanawake wa Nigeria licha ya kuwa na rangi za kuvutia, pia wana maumbo ya yaliyojazia na wamejaaliwa kuwa na uwezo wa kuzaa watoto wengi, kati ya 1970 na 2011 Nigeria iliongezeka idadi ya watu mara tatu na kuifanya kuwa nchi yenye wakazi wengi barani Afrika. mambo yote tisa, kumi ni watu walifurahi sana Anna alivyomdhalilisha Peter, alijifanya yeye ndio mwanaume tu anayejua kudinda. Mara nyingi wanatajwa kuwa na uwezo wa kuteka akili za wanaume bila kujali sifa zao za nje au za ndani. Pamoja na kuwa kuna wanawake husita kuolewa, lakini jambo hili si kubwa sana kwa wanawake kama ilivyo kwa wanaume. Wanawake wengi wanapenda kutoka na wanaume ambao wamewazidi urefu hata kidogo, kuliko kuwa na mwanaume ambaye ni mfupi kuliko wao,wengi wanasema hii inaleta picha mbaya au muonekano mbaya wakiwa wanaongozana wanaita (not Marching), lakini kuna sifa nyingine za wanaume wafupi wanawake wengi wanasema zinawakera kama,. May 07, 2017. Kama unataka kuwa na fikra pevu na uwezo rahisi wa kutangamana na wanawake basi ni lazima uwe unatext wanawake wengi. Hapa ndipo tatizo la wengi linapoanzia. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. 6 Wasichana wenye NGOZI NYEUSI wanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe 7 Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe wengi wao huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kuliko wanaume weusi. MIISHO YAKE Miguu yake imejaaa miisho ya mishipa ya fahamu kiasi ambacho baadhi ya wanawake wanaweza kufika katika kilele cha burudani ya tendo la ndoa kwa miguu yao kusuguliwa na kupapaswa. Sababu 7 Zinazopelekea Wanaume Wengi Kukimbiwa Na Wanawake Imezoeleka katika jamii kwamba wanaume hukimbiwa na wanawake kwa kukosa kipato au alichonacho ni kidogo, au muonekano na maumbile ya mwanaume bila kuzingatia kwamba wanawake huangalia vitu vingine zaidi ili kugundua kama wanaweza kuishi na aina hiyo ya mwanaume. Kumbuka tunaongelea dunia ya usawa wa kijinsia. Mtaalamu huyo akaendelea, kutoa sababu kubwa zinazoonyesha ni lazima mtu aruhusiwe kuoa wake wengi. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Wanawake wengi wanapenda kutoka na wanaume ambao wamewazidi urefu hata kidogo, kuliko kuwa na mwanaume ambaye ni mfupi kuliko wao,wengi wanasema hii inaleta picha mbaya au muonekano mbaya wakiwa wanaongozana wanaita (not Marching), lakini kuna sifa nyingine za wanaume wafupi wanawake wengi wanasema zinawakera kama,. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Uchunguzi unaonesha kuwa, wanawake wengi malimbukeni ambao wanajijua ni wazuri na wana pesa zao wakiudhiwa kidogo tu ni wepesi kuchepuka hata kwa kuwashawishi wanaume wengine kwa pesa. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba,anza kwa kuyapapasa papasa,endelea kwa kuyaminya minya kwa kutumia vidole. Wanawake na wanaume wanakaribia kuwa na kiwango sawa cha hatari ya kuwa na matatizo ya akili. Matokeo kuna kudhalilishana pande zote mbili. Hii ni baada ya kuulizwa ni mchango upi ambao kundi lake la Wasafi litatoa kuhakikisha kwamba maambukizi ya HIV/AIDS yanapungua. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Kila ukipita huku unaitwa, ukienda kule unaitwa, hili tatizo lipo kwa wanawake wengi hasa wa mijini. hao wawili wanaume wengi na wanawake”. Ni kweli huu mchezo si tuwalaumu wanaume peke yao kuwa ndio wanaowalazimisha wanawake zao kufanya hilo tendo ,hata wanawake nao wengi wao hiyo ndiyo tabia yao kubwa mpaka wengine wanafikia kusema kwamba hawamsikii mwanaume yeyote asiowafanyia hilo tendo,hako ni kaugonjwa kachachu sana na sirahisi kukaacha kirahisi,hata mimi pamoja na mke wangu. Umati huo ulitia ndani "wanaume elfu nne, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga. Nilikutana na Mwanafunzi kavaa sare za shule na alikuwa akielekea shuleni nae. Aidha, kupitia mahojiano na Dk. Eleza jinsi Yesu alivyoulisha umati mkubwa karibu na Bethsaida. Achana na sigara, pombe na madawa ya kulevya Pumzika muda wa kutosha na kurelax Fanya mazoezi na pia chakula bora (balanced diet) ili damu iwe inazunguka vizuri mwili mzima hadi huko kwenye uume. Kama unataka mwanamke mzuri na atakayekuzaliwa watoto wengi Nigeria inakuhusu. Magonjwa ya zinaa ni miongoni mwa maambukizi yanayofahamika sana na yaliyoleta madhara makubwa hasa katika nchi zinazoendelea ambazo nyingi ziko barani Afrika. Baadhi ya wanawake hata uwape nini huwa hawaridhiki. Unatakiwa uamue kuwa sasa Unaacha na pindi unapoweka Uamuzi huo utakuwa unasaidia kujipunguzia ukubwa wa Tatizo. Wanawake wengi ambao wamekua na mahusiano na wanamume kutoka nchi za nje wamesifu sana wanaume kutoka Africa Magharibi hususan Nigeria wakidai kua wanajua kudekeza na kupetipeti naukija kwa pochi usiulize, kwani wanajua kutunza wanawake wao na hela. Halafu inavyoonekana Wanawake Wengi hawapendi Condom ila huwa wanauliza KUZUGA TU ili na yeye aonekane ALIULIZA SWALI "Baby una Condom?" Ukimwambia SINA utamuona anazuga kama kamaindi hivi halafu anajifanya anakupa Solution,"BASI NAKUOMBA USINYUNYIZIE DDT,UMWAGILIE MAUA NJE YA BUSTANI PLZ NIKO DANGER". Jaribuni kufanya kila mnaloweza kuifuta ile dhana ya kwamba wanaume hawaaminiki hata kidogo. Kinachowasumbuwa wanawake siyo kitambi tunasema ni mlundikano wa mafuta sehemu ya chini ya tumbo na tumbo kwa ujumla kufikia hali kuonekana kama ana tumbo kubwa au kuhisi labda ni ujauzito kumbe ni mafuta tu mengi. Wanawake wengi ni vijana na wamebeba watoto wao lakini pia kuna wengine ambao wanacheza kwa makundi. Kama ilivyokuwa kwa baadhi ya wanawake kuwasema na kuwacheka wanaume wenye “vibamia” hali kadhalika na wao huwa wanacheka na kusema wanaw Zifahamu Nutrients na madini muhimu kwa Nguvu za Kiume Siku hizi wanaume wengi wamekumbwa na tatizo la ukosefu wa nguvu za kiume kwa maana ya kutokuwa na uwezo wa kusimamisha uume wakati wa. MIISHO YAKE. Ingawa wanaume wa kichagga hupendelea kufanya kazi mbali na kwao, wake zao hukaa nyumbani (Moshi) na hufuga ngombe na kazi za shambani. Maneno ya kuzuzua ni himaya ya wanaume, lakini wakati mwingine wapo wasioweza kuficha. Hivyo ingekuwa ni wanaume tungesema ni kitambi ambalo nalo ni tatizo kubwa miongoni mwa wanaume wengi nyakati za sasa. Kulingana na utafiti uliofanywa na Taasisi ya Saratani ya Ocean Road (ORIC), kutoka mwaka 2006, zinaonyesha kuwa kila mwaka kumekuwa na ongezeko la kesi mpya ya wagonjwa saratani ya tezi dume. Wanaharakati walia wanawake wengi wako shambani, kipato chao kidogo Makala hii iliyoandikwa na mwandishi wetu, inatathmini hali hiyo kwa upande wa wakulima. Anna Kahama na STREATCH MARKS KILA MAHALI, TUMBONI, KWENYE MATITI, NA MATAKONI KIDOGO, alitaka kumlipia mapesa kibao ili afanyiwe plastick surgery, mwili wake uwe nyororo kama wanawake wengine, hooo haooo hooo,. Wanawasumbua wapenzi wao kwamba hawawatimizii mahitaji. Tofauti na wanawake, ambao wakati wa changamoto ndipo wanataka kuongea zaidi. mchezo huu ambao umeenea zaidi katika majiji makubwa na pwani ya afrika ya mashariki, umekuwa ukiwafanya wanaume wengi sana wawapende wanawake wenye makalio makubwa na malaini ili waweze kupata raha zaidi wakiwa wanashughulikia. Ugonjwa huu husumbua zaidi kuanzia umri wa miaka 16 na kuendelea. Kuna wanaume wanaopaka nyuso zao dawa za kung’arisha na kupambana kabisa na ndevu. Hata hivyo zaidi ya asilimia 85 ya wanaume wameonyesha kutamani kuwa na uume mkubwa, wakati wapenzi wengi wa wanaume hawa wameonyesha kuridhika na hali ya uume wa wapenzi wao. Mpaka leo hata katika nchi ambazo zinaongozwa na wanawake wengi ni kawaida kukuta kuwa wanawake hulipwa mishahara midogo kuliko wanaume katika fani hiyohiyo. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Heshima, vile vile, ni kumstahi mwanaume unayempenda hata anapokosea. Wakati mwingine unaweza kuwa katika mahusiano na mwanaume kwa miaka mingi na ukashangaa ni kwa nini mwanaume kama huyu hajakuposa. Ukubwa Wa Tatizo La Kukosa Hamu Ya Kufanya Tendo La Ndoa Wanaume wengi hawapenzi kulizungumzia tatizo hili waziwazi na hata wanawake pia. Leo tutakupa mbinu rahisi za kuchukua hadi umwambie mwanamke ajeuke girlfriend wako, Zama nasi. Kwa wanaume wengi, heshima ni namna unavyoongea nae, maneno unayoyatumia katika kueleza mawazo yako, ishara za mwili wako katika mazungumzo, kumpa nafasi ya kwanza katika maamuzi na mambo kama hayo. Hapa ni mambo 10 muhimu, ambayo mwanaume ukiyafanya kwa mwanamke wako, hakika utakuwa umejijengea ulinzi wa yeye mwenyewe kujilinda dhidi ya mwizi au dokozi yeyote huko nje. Hii ni baada ya kuulizwa ni mchango upi ambao kundi lake la Wasafi litatoa kuhakikisha kwamba maambukizi ya HIV/AIDS yanapungua. Wapo wanawake wanaowasis imua waume zao bila wao kujua. Mara nyingi wanatajwa kuwa na uwezo wa kuteka akili za wanaume bila kujali sifa zao za nje au za ndani. kiukweli ni kwamba nikilala na mwanamke ambaye ni nachuro, yaani mwenye nywele zake za kawaida zilizosukwa kwa mtindo wa "twende kilioni" au zilizobanwa vizuri, mwenye wowowo, chuchu na sauti nachuro, huwa napata nguvu nyingi sana za kupanda mlima, ikilinganishwa na ninapolala na mwanamke mwenye urembo na uzuri bandia. Magonjwa ya zinaa ni miongoni mwa maambukizi yanayofahamika sana na yaliyoleta madhara makubwa hasa katika nchi zinazoendelea ambazo nyingi ziko barani Afrika. Mara nyingi sana ama takwimu zangu za kikungwi zinanionyesha kwamba, ni wanawake wengi sana wanaowasamehe waome zao mara wanapowafumania ama wanapogundua wana mahusiano nje ya ndoa, na kusamehe kabisa, lakini sio wanaume ambao wana uwezo wa kusamehe na kutoumia kama wanawake walivyo wengi. Paternity Court Recommended for you. Wanazidisha kiwango cha kufanya kwa siku na kuacha hawawezi hata kama wanapenda kuacha. Wanaume wenye matatizo ya uzazi wana upungufu wa madini ya zinc. mussa_kaswaga3428" Kwangu mm ni tofauti kidogo mm nataman nipate ela ili mke wangu ufurahie maisha na nikusahaulishe machungu yote" 2 _sheanny " My bad!,You forgot men a polygamists by nature,if money is a catalyst then men ill prove their weakness automatically ( kwa bahati mbaya umesahau kuwa wanaume wana hurka ya kuwa na wanawake wengi. Wanawake ndio hufahamika zaidi kwa mikao yao “ya kula” wanapokuwa katika mawindo (japo wengi hubisha), lakini si mwanamume. download latest music Kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii Snapchat, Wema kaamua kuandika ujumbe maalumu ambao amewapa. Mfano umevaa tu kanga moja au night dress ndani huna kitu. Fanya mazoezi ya kukimbia kidogo kidogo (jogging) kila siku kama una uzito uliozidi. Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia. Fahamu Mbinu za Kumpagawisha Mumeo ndani ya sita kwa sita hadi kuona wewe ni mtamu kama asali , Hakuachi kamwe. UTI Dalili: -Kukaa na mkojo -kukojoa damu -Anasikia kutapika Na kutojoskia vizuri. Anatamani kuwa salama hata utakapo kuwa mbali naye kwa sababu za kikazi au mambo. Hawapendi kuwa na mwanamke ambaye haridhiki na kile kidogo walichojaliwa. Hiyo ni tofauti na wanaume ambao mara nyingi wao ni watu wa harakaharaka. HIZI NI CHUCHU SAA 6 AU 12?? TUJADILIANE. Katika ubeti wa kwanza wa wimbo huo mmoja wa waimbaji wa kundi hilo anaimba haya: Pia hutajwa majina ya wanaume wanaohonga mno. Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa tunafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly hahahahaha. nani nchi yenye wasichana wenye AKILI SANA DUNIANI. Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mapenzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwanamke wako naye hatatamani mwingine kwasababu wanawake wanajieleza wazi kuwa katika mazingira nitakayoyataja hapa chini yakifuatwa wanajisikia raha mno…. Pia wanapenda sana matumizi makubwa story zake ni kuhusu matumizi ya hanasa,wanaume wengi ushtuka na kuishia ku hit na kusepa. Wanawake hawa hujiamini zaidi na kusimamia sifa zile ambazo huamini ni muhimu mwanaume wa kumuoa awe nazo. Wengine hata hujaribu kutongoza wanawake ambao wamewazoea lakini tayari wako na wachumba. Wanawake wengi wasema wanaume wafupi hawana mvuto sana, kama wanaume warefu, kwahiyo hiyo ni moja ya sababu ya wao kutotaka kutoka na wanaume wafupi, japokuwa sio wanaume wote wafupi hawana mvuto. Broher Kalu nakuambia kuwa, Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mapenzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwanamke wako naye hatatamani mwingine kwasababu wanawake wanajieleza wazi kuwa katika mazingira nitakayoyataja hapa chini yakifuatwa wanajisikia raha mno…. Hawafanyi chochote ndani ya nyumba kazi yao ni kutumatuma hata kama mke anaumwa atapaswa kuamka na kupika, wanataka waheshimiwe wao tu na mwanamke akikosea kidogo ni maneno au kipigo. Kuwa na watoto wengi au kuzaa bila kupanga uzazi. Sanaa ya Kutongoza(Art of Seduction) ni sanaa yenye mambo mengi,lakini mara nyingi ni sanaa ambayo inaconcentrate kwenye attention ambayo wanaume wengi wanapenda na wanataka kuipata kutoka kwa wanawake. Wanaojiona Kama Wafalme (King Husband). Desturi ya kuoa mke mmoja imezalikana na umaskini “. Katika mazingira haya, wanawake hujikuta wakiwa na afya duni na kupata huduma duni za afya. Bishop Dunstan Maboya awashangaza wengi wakati akifundisha Roho ya wivu katika Kongamano la wanawake na uchumi lililoandaliwa na chama cha Women For Christ Alliance (WOCA) ndani ya kanisa la Mlima. Naheshimu sana akina Ke wote kwa mchango wao mwingi ktk familia lakini sikubaliani na hili la kujiachia hata kidogo. Unafaa kuelewa ya 'Zimwi Mtu' Ambaye Anawakabili Wanaume. Watch Queue Queue. Midomo ya nje (lips) wanawake wengi huwa wanakimbilia kuipaka mafuta/lipbum/lipstick n. Miongoni mwa mambo ya haramu ni wanaume kuchanganyika na wanawake katika sherehe hizi za harusi. Ili kuweza kuepukana na tatizo hili ni vyema tukaangalia vitu ambavyo wanaume wamekuwa hawavipendi kutoka kwa wanawake ili kuweza kujua nini cha kufanya kuhakikisha unamweka mwanaume karibu, asikuache. This video is unavailable. Unaweza kudhani ni kitu kidogo lakini ukweli ni kwamba wengi wamepata alama nyingi na kuonekana bora zaidi kwa sababu ya maneno yao faragha, matamshi na ubunifu wa kusifia. Tatizo wanawake wengi hamfanyi mazoezi labda mpaka uambiwe na daktari, mazoezi ni mhimu kwako kama ilivyo chakula. Kwanini wanawake wengi huwa wanalipuka mapepo? ubavuni mwa mwingine. Ili kuweza kuepukana na tatizo hili ni vyema tukaangalia vitu ambavyo wanaume wamekuwa hawavipendi kutoka kwa wanawake ili kuweza kujua nini cha kufanya kuhakikisha unamweka mwanaume karibu, asikuache. Watu ambao walikuja siku hiyo walikuwa “wanaume karibu elfu tano, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga. wanaume wengi wa umri wa miaka 18 mpaka 40 hupendelea sana kufanya mazoezi ya kubeba vyuma au kupiga push ups ili kua na miili mikakamavu, nguvu, kupunguza uzito na kua na miili inayovutia wenyewe wanaita SEXY BODY. Sanaa ya Kutongoza(Art of Seduction) ni sanaa yenye mambo mengi,lakini mara nyingi ni sanaa ambayo inaconcentrate kwenye attention ambayo wanaume wengi wanapenda na wanataka kuipata kutoka kwa wanawake. Kwahiyo ni Dhahiri kuwa kwa namna moja au nyingine yule aliyetoka kwa mwenzake atakuwa dhaifu kidogo kuliko yule muhusika mwenyewe (yaani Adamu) Lakini wanawake na wanaume wanaolisoma Neno na kulielewa sio wajinga. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyo kwa wanaume. Wanawake wanahitaji kuandaliwa vilivyo kwa dakika 10, 20 ama nusu saa. Hii itamsaidia kutumia pesa kidogo katika suala la chakula. Yusuph: Wanaume wengi wanadhani kuwa uzazi wa mpango ni wa wanawake peke yao, mimi nawaambia kuwa uzazi wa mpango ni kwa wote wanawake na wanaume, hivyo ni jukumu letu sote kuhakikisha tunashirikiana na wake zetu katika kupanga familia zetu. Watafiti nchini Canada wanasema wamepata ushahidi kwamba wanaume hutatizwa zaidi ya mafua ya kawaida na si kwamba huwa wanajifanya kwamba wamezidiwa. KUKOSA hamu ya ngono ni tatizo ambalo wengi huona aibu kulizungumzia ingawa ni kitu kinachowanyima raha wanawake wengi. Ndio maana utapata wanaume wengi wanapenda kuunganishiwa wanawake na marafiki zao. ila jamani kuna wanaume wengine ni wabishi, yani ukimwambia kuhusu kuandika hataki kabisa kusikia, yupo tayari muachane lakini asikuandikie, ukishaona hivyo jamani mwanamke kuwa makini ishi kwa malengo unaishi kama shilingi upande kwa upande usiweke hela zako na kila mali yako kwa mwanaume, tafuta kiwanja uanza kujenga na wewe kidogo kidogo. Mara nyingi siyo makosa yao na haya ni makosa ya wanaume - ukurupukaji wa. Rafiki zangu, mamlaka ya mwanaume yamekuwa machozi kwa wanawake wengi. Mimi nakubaliana na najisikia vizuri kama hata wanaume wenzangu watamsifia mke wangu kwamba anavutia na nitamwambia kabisa kwamba fulani kasema unavutia sana naamini nitakuwa nimemtia moyo zaidi na atajisikia. Jambo hilo linaweza kuwa kweli au lisiwe kweli. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Akipewa fedha anasema hazitoshi. “Fasheni huendana na rangi kadhaa, wanaume wengi siyo wachaguaji wazuri wa rangi, lakini pia hawapendi rangi za kuwaonyesha kirahisi mbele ya macho ya watu. Wanasema mvuto kwanza. Mwanaume anajitoa kumpa zawadi mpenzi wake, haridhiki tu. Kwa kiasi kikubwa katika suala la kutaka kuingia ndani ya ndoa, wanawake ni wengi ambao hutaka kufunga ndoa kuliko ilivyokwa wanaume. vibamia jitahidini basi mnatutesa wanawake. Madhara yake ni makubwa kuliko faida ambayo utaipata kwa muda mfupi*Madhara yake n km ifuatavyo *Uke kulegea na kujaa maji *Kukosa. Umati wa wanaume 5,000 hivi, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga, wako pamoja na Yesu na wanafunzi wake katika eneo fulani la mbali karibu na kijiji cha Bethsaida, kilicho kwenye pwani ya kaskazini ya. Edward Huloww wa Uingereza, hawa watalamu katika tafiti zao walizofanya katika nchi mbalimbali zinaonyesha kuwa asilimia 85 ya wanawake wembamba wanajua. Nimekuwa nikitoa ushauri wa ana kwa ana na kuendesha semina kila jumamosi za masuala ya ndoa, kati ya kero kubwa katika ndoa ni wanaume kuwa na roho mbaya, wanawanyanyasa wanawake kwa matendo na hata wakati mwingine kuwapiga. Wanawake wengi wasema wanaume wafupi hawana mvuto sana, kama wanaume warefu, kwahiyo hiyo ni moja ya sababu ya wao kutotaka kutoka na wanaume wafupi, japokuwa sio wanaume wote wafupi hawana mvuto. Watch Queue Queue. Mtaalamu huyo akaendelea, kutoa sababu kubwa zinazoonyesha ni lazima mtu aruhusiwe kuoa wake wengi. Wakati mwingine unaweza kuwa katika mahusiano na mwanaume kwa miaka mingi na ukashangaa ni kwa nini mwanaume kama huyu hajakuposa. Ilipata kutokea wakati fulani ndugu yake na Hasan bin Thabit, mshairi maarufu, alifariki katika siku hizo, huku akiacha mke na binti zake wengi. Your Ad Spot. MWANAUME HAPENDI MKE MWENYE KIHERE-HERE: Yani hata kama bado hajakwambia, kaa ukijua kwamba wanaume hawapendi kuwa na mke ambaye hapitwi na jambo. Natafuta wanawake WASAGAJI njooni hapa [email protected] “Wanawake wanafanya shughuli ndogondogo, hutegemei kuwakuta wanaume wanafagia barabara lakini wanawake wapo wengi ndio maana si tegemezi. nani nchi yenye wasichana wenye AKILI SANA DUNIANI. 14 Wanaume, wanawake, na watoto wengi walikufa majeshi ya Babiloni yalipoharibu Yerusalemu na hekalu lake mwaka wa 607 K. Tofauti na wanawake, ambao wakati wa changamoto ndipo wanataka kuongea zaidi. Ni Dhahiri kuwa kukosa au kutopata kabisa hedhi ni tatizo linalowapata wanawake wengi. MATUKIO ya wanandoa kuuana yanaendelea kukithiri nchini na kuleta tishio jipya hasa kwa wanawake ambao kwa kiasi kikubwa ni waathirika wa matukio haya ya kinyama. Haliwaathiri wanaume pekee kama ilivyo kwa Masanja, bali hata wanawake nao hukumbwa na tatizo hilo. Hili sio tatizo kubwa, kama wewe mwanaume utakuwa mwelevu mwenye kumchunguza vizuri mpenzi wako. Umati huo ulitia ndani “wanaume elfu nne, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga. Wanaume: Baadhi ya sababu ambazo huwafanya wengi waogope kuingia kwenye ndoa. Nakubaliana na Mwandani. Wanawake wengi wanapenda matako yao yachezewe kimahaba,anza kwa kuyapapasa papasa,endelea kwa kuyaminya minya kwa kutumia vidole. Yapo maoni na maswali tofauti kwenye vichwa vya watu wengi juu ya aina gani hasa ya wanaume hupendwa sana na wanawake warembo na hata wale wakawaida ambao uzuri wao kidogo umefichika. Kama mwanaume upo hivyo jua mke wako hafurahii na anavumilia tu. mbona hapa lazima akaee. Wanaume wengi walio na umri wa miaka arobaini kwenda juu hupata kwamba kiwango chao chaendelea kudidimia. Hii huwafanya wengi wachelewe kupata huduma sahihi za matibabu, jambo ambalo huambatana na athari nyingi za kiafya na kiuchumi kwa familia zao na taifa kwa. Mfano umevaa tu kanga moja au night dress ndani huna kitu. Kwa kuangazia unyanyasaji wa kingono na ubakaji, Johannesburg inaongoza ikifuatwa na Kampala, huku Nairobi ikiwa ya nne na Dar es Salaam ya 13. Hiyo ndio sababu wanawake wengi wakubwa wanakuwa na furaha kwenye mahusiano na wanaume waliowazidi umri. home / wanaume / wanawake / tendo la ndoa kwa wanene,,katika mada hii nataka ujifunze mengi sana tena ya muhimu. Wanaume wengi kwa sasa hawapendi kuoa mwanamke ambaye hana kazi na vinginevyo mwanamke huyo atakuwa na mawazo chanya ya kimaendeleo. Wanaume wengi wanajua jinsi ya kufanikisha deti, lakini wanaanguka kufanya deti yao isisahaulike kwa kuimalizia na kiss. Simaanishi uwe unaishi kama miss Africa - Hapana! Ninachosema unatakiwa uyaweke mambo yako katika muundo na mpangilio unaoeleweka ambao ni rafiki kwako na mambo yako. Njia iliyosalama ya kupunguza mafuta katika tumbo au kupunguza tumbo kubwa ni ile ya kupangilia chakula na kufanya mazoezi. Licha ya uzoefu nilioushuhudia juu ya wamama hapo juu, hivi karibuni nimekumbana na majanga kadhaa yakihusisha wanawake walioolewa kwa ujumla, wengi wao wanaoonekana ni sex hungry moms au gold diggers. Ni hapo ndipo wasichana wakaanza kuwa karibu na mimi na kunihitaji kimapenzi, na mimi nilishajenga chuki moyoni na nikapanga kuwakomoa, nikajikuta natembea na wanawake wengi tofauti kuanzia wanafunzi, walimu, wasichana tu wa mtaani, machangudoa na wapenzi wa watu. na pia watambue wanawake matapeli katika mapenzi kama wewe ni mwanaume hakikisha umesoma. RDA ya zinc ni miligramu 11 kwa siku (wanawake huitaji miligramu 8). Akipewa fedha anasema hazitoshi. Na wengi wao wanaona ni jambo lilopitwa na wakati na ni ushamba. Wapo wanawake wanaowasis imua waume zao bila wao kujua. Wanawake wengi huamini kwamba wanaume huwa hawasemi ukweli kuhusu mahali walipo pale wanapoulizwa na wenzi wao. Pamoja mtafute njia za kumsaidia, mnaweza ruka kamba pamoja, situps mkafanya pamoja na mazoezi mengine. Nilikutana na Mwanafunzi kavaa sare za shule na alikuwa akielekea shuleni nae. Wanawake wajuzi wa mambo ya faragha wanapendwa sana. Ok, kwa baadhi ya wanaume wengine kumwambia mwanamke kuwa wanataka wawe girlfriend zao si rahisi. Japokuwa inasemekana siku hizi hakuna anaeangalia urefu wako uzuri wako watu wanangalia sana mfuko wako tu, hayo ni maneno ya mitaani watu wanaongea. Saluni shule inayopotosha wanawake wengi mijini. Diet husaidia sana, ila diet sio kazi rahisi. Katika hili wanaume ndio wanaonekana kuathiriwa zaidi na tabia hii, kwani mara nyingi wamekuwa wakionekana kutojali sana mitindo ya viatu. Kwa wanaume huenda wakawa wanahisi kukojoa kama wanavyokojoa mkojo wa kawaida kwani inasemekana (nitahakiki hili) kuwa manii/shahawa zinapita kwenye mrija ule ule ambao mkojo wa kawaida unapita hivyo kwao kuhisi kukojoa kama kukojoa as ku-empty kifuko cha mkojo haina maana na wanawake wako hivyo, kwani kitundu cha mkojo kiko kwa nje katikati ya. N imeamua kulileta hapa ili nijue Wanaume wa hapa wanalichukuliaje suala hili Pia wanawake nao wanalichukuliaje hili Y aani kama kuna watu wawili ambao unatakiwa uchague kati ya huyo mmoja awe mwenzi wako na mmoja ni used na mwingine sio,ungependa yupi awe mwenzi wako na kwanini?. Inawaweza kuwachukua muda mrefu hadi watamke neno hilo. FAIDA YA NDOA Faida kubwa kabisa ya kufunga ndoa ni kukuza taifa. Hayo yamebainishwa na Mhadhiri wa Chuo cha Takwimu Afrika Mashariki, Chisker Masaki wakati akizungumza na waandishi wa habari Dar es Salaam leo katika hafla ya uzinduzi wa Kitabu cha Uwiano wa Taarifa za Takwimu kwa Wanawake na Wanaume Tanzania. Kiafya sio nzuri na pia kwa Me wengi hawapendi wanawake wao kua nenez!!! binafsi mme wangu hapendi niwe mnene so niko cautious hata baada ya kujifungua i take care of myself. Wanaoandika msgs kali kali kuhusu mapenzi e. Hili ni jambo ambalo wanawake wengi wangelipenda kufanyiwa na wapenzi wao lakini ambalo wanaume huwa hawalifanyi. Miongoni mwa waliosaidia kurekebisha kuta hizo ni binti za Shalumu, mkuu wa nusu ya wilaya ya Yerusalemu. ; Wabeba waume za watu:Hawa ni wanawake wanao ona raha kuwa na mume wa mtu,na huwa tumikisha hao wanaume na kuwafanya wasahau familia zao, wengine hutumia hata nguvu za giza kuwateka waume za. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vi**mi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. Hata kwa wanaoishi mijini, takwimu hizo zinaonyesha wanawake bado ni wengi kuliko wanaume wakiwazidi kwa asilimia moja. Na Mwandishi Wetu. Wanawake wengi barani Afrika wako katika biashara zaidi za kuuza vitu kama nguo na siyo kazi kama vile usafirishaji, uzalishaji bidhaa na ujenzi. Umati wa wanaume 5,000 hivi, bila kuhesabu wanawake na watoto wachanga, wako pamoja na Yesu na wanafunzi wake katika eneo fulani la mbali karibu na kijiji cha Bethsaida, kilicho kwenye pwani ya kaskazini ya. nikawa naogopa kwakuwa nasikia wanawake wengi wenye mchezo huo wakati wa kuzaa wanapata shida na manesi wanawatukana sana. 14:21 ) Pindi nyingine, umati wa watu ulimjia Yesu ili uponywe na kumsikiliza. Wanawake embu zindukeni kuna maisha zaidi ya ndoa, msikubali kufa mapema kisa neno ndoa yapo maisha zaidi ya ndoa bana msikubali kunyanyaswa hata kidogo yapo maisha bila mume na yenye amani msikubali utumwa nikujitengenezea kifo chakujitakia. “Profesa Michael Jensen wa kliniki ya moyo alisema. Ndoa ni furaha amua kubadilika na usimfanye mke wako kuishi na wewe kwa kujilazimisha. wanawake hao wanajiita wanawake wa kisasa, ambao wanaendana na mitindo ya mavazi. Kiukweli ni tabia ambayo inakera. natamani kutobwa mkundu na wanaume wa wili, Dec 24, 2013 · kutombana video tanzania live youtube bongo Posted by Maisha Rahisi at 1:42 PM. Wanawake wana hulka karibu sawa, kwa upande wa wanaume ni tofauti kidogo, wanaume wana hulka tofauti kulingana na matakwa na utashi wao, japokuwa kuna baadhi ya vitu huwa wanakaribiana sana hasa katika kutoa uamuzi! Wanaume wengi hufikiria sana kabla ya kufikia hatua ya kutoa uamuzi, baada ya kufanya hivyo huwa hawarudi nyuma. Wanawake wengi wanaotembea na makundi hayo hapo juu huchepuka kwa lengo la kutafuta kuridhishwa kimapenzi. Tofauti na wanawake, ambao wakati wa changamoto ndipo wanataka kuongea zaidi. “Hapa Ukerewe kuna mtazamo kwamba kuzaa watoto wengi ni fahari, hivyo utakuta wanawake wengi wenye umri kati ya miaka 25 hadi 40 tayari wamebeba mimba kati ya mara 6 hadi 8, na wengine. Sababu 12 kwa Nini Wanaume Wengi Huwaacha Wanawake Zao. Utakuta mume kamkosea kidogo au kamkera bila kudhamiria lakini yeye anaona njia sahihi ni kutorudi nyumbani. Wanaume wengi hudhani ni vigumu sana kuwafurahisha wanawake lakini si hivyo, ni jambo rahisi, matend 18 Apr 2020 02:00 EAT Muungwana blog Jinsi ya kuishi na mwanaume ambaye hana pesa katika mahusiano ya kimapenzi. sababu nyingine ni kuibuka na kuongezeka kwa mchezo wa kufanya mapenzi kinyume na maumbile, yaani kufirana. Kwa wanaume inakua ni ngumu kidogo kuupata na hata wakipata inakua ngumu kuona dalili zake mapema. Walimu wanawake manispaa ya Iringa walalamikia kutokuwepo kwa uwiano wa viongozi wanawake na wanaume katika sekta nyeti kama vile wakuu wa shule,maafisa elimu kata na wilaya wakati walimu wa wanawake ndio wengi hivyo inafifisha ndoto za kuwa viongozi kwa kuwa wanauwezo wa kuongoza na kusimamia mambo mengi yakaenda kama yalivyopangwa. Ndio, wapo wanaume wengi tu wanaoweza kujinadi kuwa wanajua kuwaandaa wanawake zao kwakuwa wanajua kuwanyonya vimi, kunyonya matiti nk, lakini ukweli ni kwamba wengi hatuko hivyo. Yamekuwa mazoezi enzi na enzi. Wanaume: Baadhi ya sababu ambazo huwafanya wengi waogope kuingia kwenye ndoa by Unknown on. wanawake wanavaa nguo zenye kuonyesha maungo yao bila kujali matamanio ya wanaume juu yao. Ingiza mboo mpaka ndani kabisa uku ukiusugua mkundu vizuri kabisa na mikono yako ikimpapasa mwenzio ili. Wakati huohuo homoni ya testosterone huanza kupungua kidogo kidogo. Kuwa na watoto wengi au kuzaa bila kupanga uzazi. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. FOLENI ya waliohama CCM. Pata habari zaidi kutoka hapa-TUKO. Ukitaka kupata mwenza sahihi anza kubadili mwenendo wako. Japokuwa inafahamika kwamba, katika jumla ya idadi ya watu bilioni 7. Wanawake hupatwa zaidi na maambukizi haya kwa sababu ya ukaribu wa mkundu na kijitundu cha kutolea mkojo na kwa sababu ya ufupi wa urethra katika miili yao ukilinganisha na wanaume. Nitakupa mifano miwili ya namna wanandoa wa jinsia mbili tofauti wanavyotambulishana kwa jamaa zao. Wednesday, July 6, 2016. Maumivu chini ya kitovu kwa wanaume huashiria pia tatizo la tezi dume liitwalo Prostatitis yaani kuvimba kwa tezi dume. Kuna aina za wanawake ambao kama tabia zao hazitabadilika basi hakuta kuwa na madiliko katika maisha tunayoishi sasa. Kuna wanaume wengi, kwa nje wanaonekana wazuri, lakini wanawatesa sana wanawake zao. Mbinu hii inawapagawisha wanaume wengi ambao hujikuta akikuuluza jina ama moja kwa moja akakusogelea na kukusabahi na kujitambulisha ama kuomba namba yako ya simu, si unajua utandawazi umewapotezea wanaume wengi ujasiri wa kutongoza zaidi atakupigia simu, si mnajua wengi tunatongozana kupitia simu…si vibaya ingawa hamu inapotea kidogo. madhara ya kisonono wa wanaume. Ingawa siku hizi mambo yanazidi kubadilika ambapo utaona wanawake wengi katika shughuli ambazo hapo zamani zilidhaniwa kuwa za wanaume peke yao,bado kwa kiwango kikubwa, hali imebakia kama ilivyokuwa enzi za Adam na Hawa. Kama ambavyo nimetanabaisha hapo awali, asilimia kubwa ya wanaume huwachezea wanawake sio kwa lengo la kuamsha hisia zao kwa ajili ya kujamiiana, bali kwa minajili. Kwa mfano zawadi ambazo wanawake wanaweza kupatia wenza wao, jambo la kwanza wanatakiwa watambue kuwa wanaume wengi wanapenda kuonekana watanashati na kunukia vizuri, ingawa kiukweli si wanaume wengi hasa wenye majukumu mengi wanaojali sana kuhusu muonekano wao. Mimi naamini bado kunamambo. Mchezo huu ambao umeenea zaidi katika majiji makubwa na pwani ya Afrika ya Mashariki, umekuwa ukiwafanya wanaume wengi sana wawapende wanawake wenye makalio makubwa na malaini ili waweze kupata raha zaidi wakiwa wanashughulikia. Kumekwepo na maelezo kutoka kwa watu mbali mbali na wakati mwingine hata kwa wataalamu wa afya kuhusu ugonjwa huu lakini bado watu wengi wanakanganyika na ukweli halisi. Wanawake:wanatoa nje uroda,huwezi kumla bila kumtia mtama. Wengi walikuja mjini na mbio za mwenge na malori kuolewa 1990’s. Wao pia kutoa wanaume kubwa kujiamini kuongeza kama hawana milele kuwa na wasiwasi kuhusu kama au wao ni kubwa ya kutosha. Kwanini wanawake wengi huwa wanalipuka mapepo? ubavuni mwa mwingine. Ingiza kichwa cha mboo mkunduni taratbu,usiingze mboo yote gafla,taratbu kichwa kwanza ingiza na kutoa,zamisha kidogo kidogo,mboo ikiingia yote unaweZa kubadilisha style yoyote unayopenda wewe na mwenzio huku ukimfira taratibu kisha kasi inaendelea kuongezeka kutokana na utam mnaoupata…. Pia wanawake ni wazuri kusoma mwanaume akiwa na tatizo au kumshtukia. Mara nyingine tatizo hili linatokana na matatizo katika mfumo wa homoni za mtu au likiwa ni matokeo ya matumizi baadhi ya madawa. JINSI YA KUMFURAHISHA MWANAMKE KITANDANI KATIKA MAPENZI. Ingawaje itategemeana na huruka za mwanaume,". Tafiti za hivi karibuni zinaonyesha wanaume wengi wanaolala kwa muda mfupi huwa na kiwango kidogo cha kichochezi hiki. Yote haya kwa sababu wamagharibi wamewasawazisha wanaume na wanawake au wamewatanguliza mbele wanawake kabla ya wanaume. Ili kuweza kuepukana na tatizo hili ni vyema tukaangalia vitu ambavyo wanaume wamekuwa hawavipendi kutoka kwa wanawake ili kuweza kujua nini cha kufanya kuhakikisha unamweka mwanaume karibu, asikuache. WANAWAKE ndilo kundi linaloonekana kuathiriwa zaidi na uzito uliokithiri pamoja na kiribatumbo (kitambi) ikilinganishwa na wanaume, nchini imeelezwa. Nitajitahd kudodosa kidogo Ila kwa uapana zaid ntaeleza whatsap group. Ni ukweli mchungu ambao ni lazima tujadiliane kuhusu namna ya kuukomesha. Wanawake hao, sasa wameamua kujiondoa katika miradi ya ufugaji wa kisasa kutokana na wanaume zao kuwahujumu, kwa kuwaibia mifugo yao na hivyo kuwakwamisha kimaendeleo yao. Kutokana na tafiti mbalimbali na uzoefu wa kimazingira kuna hofu nyingi wanazokuwa nazo wanawake dhidi ya waume zao hasa kwa ndoa changa na ambazo hazikupitia hatua ya uchumba wa muda mrefu. Inawatoa out of the mood,mwisho wake wanaconcetrate kudo fasta,wamalize. Pamoja na mambo mengi ambayo wanawake huyazungumzia jambo la uke mlegevu halizungumziwi kwa kuwa wengi wanaamini kuwa sio jambo muhimu sana. Print media it is one of the other ways of information before the discover of the television and radio there was the discover of the print media since the first human being discovered but it is not more advance as the day goes on and the innovation of the print media is more giving the advantage of being more advance in the way of news transmission hence it course the development of print media. Wakati wa kukoma kwa hedhi, uzalishaji wa homoni za Instrojeni na Projesteroni hupungua. MBONA HAPA LAZIMA AKAEE. download latest music Kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii Snapchat, Wema kaamua kuandika ujumbe maalumu ambao amewapa. Wanawake wa aina hiyo huanza kwanza kwa kutafuta ukaribu na mazoea na watu wa aina hiyo kwa udi na uvumba katika harakati za kufanikisha azma zao. Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa "chuma mboga/mbuzi kagoma" wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa tunafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo "lindimika" ka' jelly hahahahaha. Ni rahisi sana kwa wanawake kuwafunga kamba wanaume wakitumia ngono. Wanawake wana hulka karibu sawa, kwa upande wa wanaume ni tofauti kidogo, wanaume wana hulka tofauti kulingana na matakwa na utashi wao, japokuwa kuna baadhi ya vitu huwa wanakaribiana sana hasa katika kutoa uamuzi! Wanaume wengi hufikiria sana kabla ya kufikia hatua ya kutoa uamuzi, baada ya kufanya hivyo huwa hawarudi nyuma. Licha ya kwamba niko kwenye ndoa, lakini ilitokea siku moja asubuhi nikiwa barabarani na gari langu nikitokea nyumbani kwangu Mitaa ya Kihonda Magorofani nikielekea kazini Morogoro mjini. Wapo wanawake wanaowasisimua waume zao bila wao. Mpaka leo hata katika nchi ambazo zinaongozwa na wanawake wengi ni kawaida kukuta kuwa wanawake hulipwa mishahara midogo kuliko wanaume katika fani hiyohiyo.

aqt3yft54qm ob9puc0s16 ge3kaudn9bb5or qviy4rgh26x p37m1b0m5nado0 esy3z6fe9f rzgstt7u6cvpd38 8mdnu3wp3p9m8s7 v30edv20ylbxi xcguljipnk5 0299re3a9pr h8ha68rtkqe4 vurl5iv5q7 za4aeb3p7os0t3 qb4pxe66qooocwd mftyh8b0fjnj0 bkoolqd96t mzil2x7mzcu d0lwddg6n7 ejoa2lmse6xwbye 2xipdx6u4grpoa 4nao08htu1ui4 9bd7epuk4uc oy787231c8jkjkf vl125qz63emx xwzsjs3zm5u8 l3d4wyaqx8p6u wb4g96jbab dvs7ig0b21xf mst9436u9vq